1. Trang chủ
  2. Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu Bóng đá

🆑CÁ CƯỢC NHÀ CÁI FI88 UY TÍN🆑 

Hướng dẫn Fi881 : ️🏆 Đăng Ký ️🏆 Nạp Tiền ️🏆 Rút tiền

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Fi88 nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, Fi88 luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Hôm nay
Ngày mai
03/10
04/10
05/10
06/10
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
18:30
Arsenal
?-?
Tottenham Hotspur
21:00
Crystal Palace
?-?
Chelsea
21:00
Fulham
?-?
Newcastle United
21:00
Bournemouth AFC
?-?
Brentford
21:00
Southampton
?-?
Everton
21:00
Liverpool
?-?
Brighton Hove Albion
23:30
West Ham United
?-?
Wolves
Lịch bóng đá Ligue 1
22:00
Strasbourg
?-?
Rennes
02:00
PSG
?-?
Nice
Lịch bóng đá La Liga
19:00
Cadiz
?-?
Villarreal
21:15
Getafe
?-?
Valladolid
23:30
Sevilla
?-?
Atletico Madrid
02:00
Mallorca
?-?
Barcelona
Lịch bóng đá Serie A
20:00
Napoli
?-?
Torino
22:59
Inter Milan
?-?
AS Roma
01:45
Empoli
?-?
AC Milan
Lịch bóng đá Bundesliga
20:30
RB Leipzig
?-?
VfL Bochum
20:30
Eintracht Frankfurt
?-?
Union Berlin
20:30
SC Freiburg
?-?
FSV Mainz 05
20:30
FC Koln
?-?
Borussia Dortmund
20:30
VfL Wolfsburg
?-?
VfB Stuttgart
23:30
Werder Bremen
?-?
Monchengladbach
Lịch bóng đá V-League
17:00
Thanh Hóa FC
?-?
Bình Định
18:00
Nam Định FC
?-?
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Sông Lam Nghệ An
?-?
Viettel FC
19:15
Hà Nội FC
?-?
Becamex Bình Dương
Lịch bóng đá Hàn Quốc
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
?-?
Pohang Steelers
12:00
Jeju United
?-?
Gangwon FC
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
00:30
New England Revolution
?-?
Atlanta United
02:30
Colorado Rapids
?-?
FC Dallas
04:30
Charlotte FC
?-?
Philadelphia Union
06:30
Columbus Crew
?-?
New York Red Bulls
06:30
Montreal Impact
?-?
DC United
06:30
FC Cincinnati
?-?
Chicago Fire
09:00
Vancouver Whitecaps
?-?
Austin FC
09:00
San Jose Earthquakes
?-?
Minnesota United FC
09:30
LA Galaxy
?-?
Real Salt Lake
Lịch bóng đá Cúp FA
18:30
Congleton Town
?-?
AFC Fylde
21:00
Cheshunt
?-?
Kidderminster Harriers
21:00
Hornchurch
?-?
Braintree Town
21:00
St Ives Town
?-?
Chasetown
21:00
Hampton Richmond Borough
?-?
Paulton Rovers
21:00
Alvechurch
?-?
Nuneaton Borough
21:00
Chester FC
?-?
Hanley Town
21:00
Hyde F.C.
?-?
Darlington
21:00
Stocksbridge Park Steels
?-?
Ashington
21:00
Chorley FC
?-?
Blyth Spartans
21:00
Kings Lynn
?-?
Kettering Town
21:00
Swindon Supermarine
?-?
Farnborough Town
21:00
Bamber Bridge
?-?
Buxton FC
21:00
Coalville
?-?
Sudbury
21:00
Metropolitan Police
?-?
Chippenham Town
21:00
Banbury United
?-?
Berkhamsted Town
21:00
Basford Utd
?-?
Boston United
21:00
Taunton Town
?-?
Walton Hersham
21:00
Three Bridges
?-?
Hereford United
21:00
Dulwich Hamlet
?-?
Folkestone
21:00
Oxford City
?-?
Plymouth Parkway
21:00
Bath City
?-?
Sevenoaks Town
21:00
Gainsborough Trinity
?-?
Worksop Town
21:00
Peterborough Sports
?-?
Hemel Hempstead Town
21:00
Weymouth
?-?
Welling United
21:00
Beckenham Town
?-?
Binfield
21:00
Gloucester City
?-?
Merthyr Town
21:00
Romford
?-?
Chelmsford City
21:00
Worthing
?-?
Eastbourne Borough
21:00
Billericay Town
?-?
Biggleswade Town
21:00
Hanwell Town
?-?
Ebbsfleet United
21:00
Scarborough
?-?
Curzon Ashton FC
21:00
Yate Town
?-?
Bracknell Town
21:00
Carshalton Athletic FC
?-?
Havant Waterlooville
21:00
Hendon
?-?
Herne Bay
21:00
South Shields
?-?
Marske United
21:00
Clitheroe
?-?
Bury AFC
Lịch bóng đá Thái Lan
18:00
Nakhon Ratchasima
?-?
Khonkaen United
18:30
BEC Tero Sasana
?-?
Lamphun Warrior
19:00
Chiangrai United
?-?
Sukhothai
19:30
BG Pathum United
?-?
Muang Thong United
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
18:30
Aston Villa (w)
?-?
Manchester United (w)
21:00
AO Kavala
?-?
Apollon Paralimniou
03:30
Grenada
?-?
St. Vincent Grenadines
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
21:00
Rotherham United
?-?
Wigan Athletic
21:00
Coventry City
?-?
Middlesbrough
21:00
Reading
?-?
Huddersfield Town
21:00
Sunderland A.F.C
?-?
Preston North End
21:00
Sheffield United
?-?
Birmingham City
21:00
Cardiff City
?-?
Burnley
21:00
West Brom
?-?
Swansea City
21:00
Blackpool
?-?
Norwich City
21:00
Bristol City
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Blackburn Rovers
?-?
Millwall
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
21:30
Vizela
?-?
Portimonense
00:00
GD Chaves
?-?
Estoril
02:30
Vitoria Guimaraes
?-?
Benfica
Lịch bóng đá Hà Lan
21:30
SC Cambuur
?-?
PSV Eindhoven
23:45
Groningen
?-?
AZ Alkmaar
01:00
AFC Ajax
?-?
Go Ahead Eagles
02:00
FC Twente Enschede
?-?
Vitesse Arnhem
Lịch bóng đá Hạng nhất Việt Nam
16:00
Phú Thọ
?-?
Huế FC
Lịch bóng đá Mexico
05:00
Atletico San Luis
?-?
Tigres UANL
05:05
Monterrey
?-?
Pachuca
07:05
Atlas
?-?
Necaxa
09:05
CDSyC Cruz Azul
?-?
Chivas Guadalajara
Lịch bóng đá Colombia
03:00
Valledupar FC
?-?
Barranquilla FC
04:00
Real Cartagena
?-?
Boca Juniors De Cali
06:10
Atletico FC
?-?
Cucuta
Lịch bóng đá Thụy Điển
20:00
Malmo FF
?-?
Hammarby
22:30
Degerfors IF
?-?
Djurgardens
Lịch bóng đá Scotland
18:30
Heart of Midlothian
?-?
Glasgow Rangers
21:00
Saint Mirren
?-?
Livingston
21:00
Dundee United
?-?
Saint Johnstone
21:00
Aberdeen
?-?
Kilmarnock
21:00
Celtic FC
?-?
Motherwell
21:00
Ross County
?-?
Hibernian
21:00
Nairn County
?-?
Wick Academy
21:00
Buckie Thistle FC
?-?
Turriff United
21:00
Formartine United
?-?
Banks o Dee
21:00
Deveronvale
?-?
Keith
21:00
Forres Mechanics
?-?
Rothes
21:00
Huntly
?-?
Strathspey Thistle
21:00
Inverurie Loco Works
?-?
Brechin City
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
22:59
Basel
?-?
St. Gallen
01:30
Grasshopper
?-?
FC Zurich
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
18:30
Kasimpasa
?-?
Gazisehir Gaziantep
21:00
Ankaragucu
?-?
Istanbul BB
21:00
Kayserispor
?-?
Trabzonspor
00:00
Adana Demirspor
?-?
Galatasaray
Lịch bóng đá Croatia
21:55
ZNK Osijek
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
00:30
Dinamo Zagreb
?-?
Slaven Koprivnica
Lịch bóng đá Bỉ
21:00
Oud Heverlee
?-?
Saint Gilloise
23:15
Oostende
?-?
Racing Genk
23:15
Westerlo
?-?
Zulte-Waregem
01:45
Club Brugge
?-?
Mechelen
Lịch bóng đá Nga
18:00
Gazovik Orenburg
?-?
FK Sochi
20:30
Khimki
?-?
CSKA Moscow
22:59
Lokomotiv Moscow
?-?
Ural Sverdlovsk Oblast
Lịch bóng đá Slovakia
22:59
Dukla Banska Bystrica
?-?
Michalovce
22:59
Tatran LM
?-?
Dunajska Streda
22:59
MSK Zilina
?-?
Trencin
Lịch bóng đá Slovenia
20:00
Domzale
?-?
NK Mura 05
22:30
NK Olimpija Ljubljana
?-?
Tabor Sezana
01:15
FC Koper
?-?
NK Bravo
Lịch bóng đá Chile
22:00
Huachipato
?-?
CSD Antofagasta
01:00
Palestino
?-?
Everton CD
06:00
Curico Unido
?-?
Deportes La Serena
01:30
Deportes Union Companias
?-?
CD Provincial Ranco
02:00
San Antonio Unido
?-?
Lautaro de Buin
02:00
Provincial Ovalle
?-?
Deportes Rengo
04:00
San Marcos de Arica
?-?
Deportes Valdivia
Lịch bóng đá Ireland
01:45
Sligo Rovers
?-?
Shamrock Rovers
Lịch bóng đá Romania
22:59
CS Mioveni
?-?
Universitatea Craiova
01:30
CFR Cluj
?-?
Petrolul Ploiesti
Lịch bóng đá Brazil
01:00
Ceara
?-?
America MG
01:00
Internacional RS
?-?
Santos
01:00
Atletico Mineiro
?-?
Fluminense RJ
05:00
Atletico Paranaense
?-?
Juventude
05:00
Flamengo
?-?
Bragantino
05:00
Avai FC SC
?-?
Atletico Clube Goianiense
05:00
Goias
?-?
Fortaleza
07:00
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Cuiaba
Lịch bóng đá Argentina
22:59
Central Cordoba SDE
?-?
Sarmiento Junin
22:59
CA Platense
?-?
Defensa Y Justicia
01:30
San Lorenzo
?-?
CA Huracan
04:00
Banfield
?-?
Godoy Cruz Antonio Tomba
06:30
Arsenal de Sarandi
?-?
Independiente
Lịch bóng đá UAE
20:15
Al-Sharjah
?-?
Khor Fakkan
20:15
Banni Yas
?-?
Al-Jazira(UAE)
22:59
Dabba Al-Fujairah
?-?
Ajman
22:59
Al Nasr Dubai
?-?
Al-Wasl
Lịch bóng đá Belarus
17:00
FC Belshina Babruisk
?-?
Dinamo Brest
19:00
Dinamo Minsk
?-?
Shakhter Soligorsk
21:00
BATE Borisov
?-?
FC Torpedo Zhodino
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Real Potosi
?-?
Royal Pari FC
04:15
Aurora
?-?
Atletico Palmaflor Vinto
06:30
Bolivar
?-?
Independiente Petrolero
Lịch bóng đá Ba Lan
20:00
Gornik Zabrze
?-?
Zaglebie Lubin
22:30
Lech Poznan
?-?
Legia Warszawa
01:30
Pogon Szczecin
?-?
Lechia Gdansk
Lịch bóng đá Na Uy
21:00
Tromso IL
?-?
Molde
22:59
Valerenga
?-?
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
?-?
Bodo Glimt
Lịch bóng đá Georgia
18:30
Samgurali Tskh
?-?
FC Saburtalo Tbilisi
18:30
Gagra Tbilisi
?-?
Dila Gori
21:00
FC Telavi
?-?
Lokomotiv Tbilisi
Lịch bóng đá Hungary
19:30
Ujpesti
?-?
Varda SE
22:00
Debrecin VSC
?-?
Budapest Honved
00:30
Vasas
?-?
ZalaegerzsegTE
Lịch bóng đá Hy Lạp
23:30
Lamia
?-?
Levadiakos
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
19:00
Parma
?-?
Frosinone
19:00
Spal
?-?
Genoa
19:00
Modena
?-?
Reggina
19:00
Bari
?-?
Brescia
19:00
Cagliari
?-?
Venezia
19:00
Palermo
?-?
SudTirol
19:00
Cittadella
?-?
Ternana
21:15
Perugia
?-?
Pisa
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
21:15
Mirandes
?-?
Las Palmas
21:15
Racing Santander
?-?
Malaga
23:30
Andorra CF
?-?
Levante
02:00
Villarreal B
?-?
Burgos CF
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
20:00
Saint Etienne
?-?
Grenoble
00:00
Rodez Aveyron
?-?
Amiens
00:00
Caen
?-?
Quevilly
00:00
Metz
?-?
Pau FC
00:00
Dijon
?-?
Le Havre
00:00
Annecy
?-?
Bastia
00:00
Chamois Niortais
?-?
Guingamp
00:00
Valenciennes
?-?
Sochaux
00:00
Nimes
?-?
Paris FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
18:00
Fortuna Dusseldorf
?-?
Arminia Bielefeld
18:00
Greuther Furth
?-?
SV Sandhausen
18:00
Holstein Kiel
?-?
Hansa Rostock
01:30
St. Pauli
?-?
Heidenheimer
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
16:30
FC Ryukyu
?-?
Yokohama FC
17:00
Oita Trinita
?-?
V-Varen Nagasaki
11:00
Roasso Kumamoto
?-?
Blaublitz Akita
12:00
Zweigen Kanazawa FC
?-?
Fagiano Okayama
12:00
Mito Hollyhock
?-?
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Renofa Yamaguchi
?-?
Grulla Morioka
12:00
Vegalta Sendai
?-?
Tokyo Verdy
11:00
Shizuoka Sangyo University (w)
?-?
Diavorosso Hiroshima (W)
Lịch bóng đá Bulgaria
17:45
Lokomotiv Sofia
?-?
Ludogorets Razgrad
Lịch bóng đá Tunisia
21:00
Stade tunisien
?-?
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive de Tunis
?-?
Sifakesi
21:00
ES du Sahel
?-?
US Tataouine
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
20:00
Skra Czestochowa
?-?
GKS Katowice
22:30
Stal Rzeszow
?-?
Resovia Rzeszow
01:00
Gornik Leczna
?-?
GKS Tychy
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
17:00
Avangard
?-?
FK Sakhalinets
18:00
Luki Energiya
?-?
Rodina Moskva III
18:00
FK Zenit Izhevsk
?-?
FK Khimik-Avgust
19:00
Stavropolye-2009
?-?
FK Biolog
19:00
Legion Dynamo
?-?
Alania-d Vladikavkaz
19:00
SKA Rostov
?-?
Rotor Volgograd
20:00
Torpedo Vladimir
?-?
Tekstilshchik Ivanovo
20:00
Chertanovo Moscow
?-?
FC Tver
20:00
Druzhba Maykop
?-?
Mashuk-KMV
21:00
Tyumen
?-?
FK Ural-2
21:00
Chernomorets Novorossiysk
?-?
FK Kuban Kholding
11:00
SY Sakhalinsk
?-?
Kvant Obninsk
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
16:30
FC Anyang
?-?
Ansan Greeners FC
11:30
Daejeon Citizen
?-?
Gwangju Football Club
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
19:00
Harrogate Town
?-?
Bradford City
21:00
Salford City
?-?
Grimsby Town
21:00
Stockport County
?-?
Walsall
21:00
AFC Wimbledon
?-?
Colchester United
21:00
Gillingham
?-?
Sutton United
21:00
Swindon Town
?-?
Northampton Town
21:00
Crawley Town
?-?
Stevenage Borough
21:00
Leyton Orient
?-?
Newport County
21:00
Tranmere Rovers
?-?
Barrow
21:00
Carlisle United
?-?
Crewe Alexandra
21:00
Rochdale
?-?
Doncaster Rovers
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
19:00
VfL Osnabruck
?-?
SV Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
?-?
TSV 1860 Munchen
19:00
MSV Duisburg
?-?
Hallescher FC
19:00
SV Elversberg
?-?
SC Verl
19:00
Saarbrucken
?-?
SC Freiburg (Youth)
19:00
SpVgg Bayreuth
?-?
Dynamo Dresden
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
02:00
Cortulua
?-?
Atletico Bucaramanga
04:05
Deportiva Once Caldas
?-?
Jaguares de Cordoba
06:10
La Equidad
?-?
Millonarios
08:15
Aguilas Doradas
?-?
Deportes Tolima
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Monagas SC
?-?
Metropolitanos FC
06:15
Carabobo FC
?-?
Zamora Barinas
Lịch bóng đá Serbia
20:00
Backa Topola
?-?
Radnik Surdulica
22:00
Habitpharm Javor
?-?
FK Vozdovac Beograd
00:00
FK Napredak Krusevac
?-?
Kolubara
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
21:00
Hamilton Academical
?-?
Dundee
21:00
Ayr United
?-?
Inverness
21:00
Partick Thistle
?-?
Greenock Morton
21:00
Cove Rangers
?-?
Arbroath
21:00
Queen's Park
?-?
Raith Rovers
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Pendikspor
?-?
Goztepe
20:00
Sakaryaspor
?-?
Yeni Malatyaspor
22:59
Altay Spor Kulubu
?-?
Eyupspor
22:59
Caykur Rizespor
?-?
Bodrumspor
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
18:00
Orebro Syrianska IF
?-?
BK Forward
18:00
Vanersborgs IF
?-?
GAIS
18:00
Tvaakers IF
?-?
BK Olympic
18:00
Sollentuna United
?-?
Taby
21:00
Lindome GIF
?-?
IFK Malmo FK
21:00
Hammarby TFF
?-?
Gefle IF
21:00
Umea FC
?-?
Sandvikens IF
21:00
Haninge
?-?
FC Stockholm Internazionale
21:00
Angelholms FF
?-?
Atvidabergs
21:00
Lunds BK
?-?
Oskarshamns AIK
21:00
Ljungskile
?-?
Torns IF
Lịch bóng đá Singapore
16:30
Tanjong Pagar Utd
?-?
Young Lions
16:30
Tampines Rovers FC
?-?
Geylang United FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Romania
15:00
Progresul Spartac
?-?
Unirea Dej
15:00
Unirea Constanta
?-?
Gloria Buzau
15:00
ACS Dumbravita
?-?
Ripensia Timisoara
15:00
Dinamo Bucuresti
?-?
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
CSM Politehnica Iasi
?-?
Minaur Baia Mare
16:00
ACS Viitorul Selimbar
?-?
CSA Steaua Bucuresti
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
18:00
Slask Wroclaw II
?-?
Znicz Pruszkow
19:30
Olimpia Elblag
?-?
Kotwica Kolobrzeg
20:00
Pogon Siedlce
?-?
Wisla Pulawy
20:00
OKS Stomil Olsztyn
?-?
Lech II Poznan
22:00
Motor Lublin
?-?
Siarka Tarnobrzeg
22:59
Gornik Polkowice
?-?
Radunia Stezyca
Lịch bóng đá Hạng 2 Moldova
20:00
Real Succes
?-?
Victoria Bardar
20:00
CF Sparta Selemet
?-?
Olimp Comrat
20:00
Flacara Falesti
?-?
FC Sheriff B
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia
20:30
NK Primorje
?-?
Krka
20:30
NK Bilje
?-?
Krsko Posavlje
20:30
Roltek Dob
?-?
MNK FC Ljubljana
20:30
NK Fuzinar
?-?
NK Nafta
Lịch bóng đá Syria
18:00
Al Jazeera
?-?
Al-Taleiah
20:00
Al-Jaish Damascus
?-?
Teshrin SC
Lịch bóng đá Tajikistan
17:30
Khujand
?-?
Faizkand
17:30
Ravshan Kulob
?-?
Regar-TadAZ Tursunzoda
Lịch bóng đá Uruguay
22:30
Torque
?-?
CS Cerrito
04:00
Centro Atletico Fenix
?-?
Nacional Montevideo
06:30
Defensor Sporting Montevideo
?-?
Albion FC
Lịch bóng đá Ukraina
17:00
FC Inhulets Petrove
?-?
FC Vorskla Poltava
19:00
FC Lviv
?-?
Dnipro-1
21:00
Metalist Kharkiv
?-?
FC Shakhtar Donetsk
Lịch bóng đá Zimbabwe
20:00
Ngezi Platinum
?-?
ZPC Kariba
20:00
Whawha FC
?-?
Bulawayo Chiefs
20:00
Black Rhinos
?-?
Harare City
20:00
Bulawayo City
?-?
Chicken Inn
20:00
Herentals FC
?-?
Cranborne Bullets
Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
15:15
Benesov
?-?
FK Prepere
15:15
FK Zbuzany 1953
?-?
Povltava FA
15:15
SK Motorlet Praha
?-?
Dukla Praha B
15:30
Ceske Budejovice B
?-?
Viktoria Plzen B
15:30
FK Kraluv Dvur
?-?
Domazlice
19:30
Preddie J
?-?
Loko Vltavin
20:00
Slovan Rosice
?-?
Otrokovice
20:00
Uhersky Brod
?-?
Slovacko II
20:00
Vitkovice
?-?
Zlin B
20:00
Frydlant
?-?
Hranice KUNZ
20:00
Hodonin Sardice
?-?
Vrchovina
20:00
Blansko
?-?
Unicov
20:30
Slavia Kromeriz
?-?
Velke Mezirici
21:00
Slovan Velvary
?-?
Usti nad Labem
21:00
Most Mus
?-?
Zivanice
21:00
Karlovy Vary Dvory
?-?
Admira Praha
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ethiopia
17:00
Ethiopian Insurance FC
?-?
Kedus Giorgis
20:00
Dire Dawa
?-?
Sidama Bunna
Lịch bóng đá Malaysia
19:15
Johor Darul Takzim
?-?
Negeri Sembilan
19:15
Sarawak United
?-?
Pahang
20:00
Kedah
?-?
Petaling Jaya City FC
20:00
Selangor
?-?
Melaka United
20:00
Terengganu
?-?
Sabah
Lịch bóng đá Hạng 2 Albania
17:30
Flamurtari
?-?
Besa Kavaje
20:00
Beselidhja Lezhe
?-?
Terbuni Puke
20:00
KS Korabi Peshkopi
?-?
Turbina Cerrik
20:00
Luzi 2008
?-?
Skenderbeu Korca
20:00
Apolonia Fier
?-?
Lushnja KS
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
17:00
B1908
?-?
Greve Fodbold
17:00
GVI
?-?
Gorslev IF
17:00
KFUM Kobenhavn
?-?
Næstved IF 2
18:00
BK Avarta
?-?
Slagelse BI
18:00
Tarup Paarup IF
?-?
Varde
18:00
OKS
?-?
B 1909 Odense
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
?-?
AaB 2
18:00
Allerod
?-?
Ledoje-Smorum Fodbold
18:00
Odder IGF
?-?
ASA Aarhus
18:00
Frederikssund IK
?-?
Skjold
18:00
Karlslunde IF
?-?
Bronshoj
18:00
Viby IF
?-?
Kjellerup
18:00
Otterup
?-?
Brabrand 2
18:30
Norresundby
?-?
Vegar
18:30
Hedensted
?-?
Marienlyst
19:00
Herlev IF
?-?
Valle Brooklyn
19:00
Tarnby FF
?-?
Herstedoster
20:00
FC Djursland
?-?
Aarhus Fremad 2
Lịch bóng đá Tanzania
20:00
Namungo FC
?-?
KMC FC
Lịch bóng đá Siêu Cúp Indonesia
15:30
Borneo FC
?-?
Madura United
16:00
Dewa United FC
?-?
Cilegon United
20:00
Arema FC
?-?
Persebaya Surabaya
Lịch bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
18:00
FK Kaspyi Aktau
?-?
FK Aksu
19:00
Ordabasy
?-?
FK Atyrau
21:00
FK Taraz
?-?
Maktaaral
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
01:00
HFX Wanderers FC
?-?
Atletico Ottawa
04:00
Forge FC
?-?
York 9 FC
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
21:00
Leamington
?-?
AFC Telford United
21:00
Southport FC
?-?
Bradford Park Avenue
Lịch bóng đá Hạng 2 U19 Hungary
18:00
NergihasaU19
?-?
Budai FC U19
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
17:00
Grobina
?-?
FK Dinamo Riga
18:00
Riga FC II
?-?
Salaspils
20:00
Valmieras FK II
?-?
Olaine
22:00
Rezekne/BJSS
?-?
FK Smiltene BJSS
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
19:50
NK Dubrava Zagreb
?-?
NK Croatia Zmijavci
20:30
Bijelo Brdo
?-?
HNK Cibalia
20:30
NK Jarun
?-?
NK Dugopolje
20:30
HNK Vukovar 91
?-?
Hrvatski dragovoljac
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
19:00
Kastamonuspor
?-?
Fethiyespor
19:00
Kirsehir Koyhizmetleri
?-?
Usakspor
19:00
Serik Belediyespor
?-?
Bukaspor
19:00
Ankarademirspor
?-?
Pazarspor
19:00
Etimesgut Belediye Spor
?-?
Hekimoglu Trabzon
19:30
Utkoi
?-?
Inegolspor
19:30
Kocaelispor
?-?
Balikesirspor
19:30
Nazillispor
?-?
Ankaraspor FK
19:30
Somaspor
?-?
Tarsus Idman Yurdu
19:30
Sariyer
?-?
Kirklarelispor
20:00
Bursa Niluferspor AS
?-?
Adiyamanspor
22:59
Batman Petrolspor
?-?
Sivas Dort Eylul Belediyespor
22:59
Bursaspor
?-?
Erokspor
22:59
Iskenderun FK
?-?
Belediye Vanspor
22:59
Isparta 32 Spor
?-?
Erzincanspor
22:59
Menemen Belediye Spor
?-?
Duzcespor
22:59
S.Urfaspor
?-?
Bayburt Ozel Idare
22:59
Afjet Afyonspor
?-?
Amedspor
22:59
Diyarbakirspor
?-?
Zonguldak
Lịch bóng đá Myanmar
16:00
Yadanabon FC
?-?
Shan United
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
05:30
Loudoun United
?-?
Detroit City
06:00
Hartford Athletic
?-?
Charleston Battery
06:00
Indy Eleven
?-?
Tulsa Roughneck
06:00
Miami FC
?-?
Memphis 901
06:00
Pittsburgh Riverhounds
?-?
San Antonio
07:30
Rio Grande Valley
?-?
Louisville City FC
09:00
Oakland Roots
?-?
Birmingham Legion
09:00
Orange County Blues FC
?-?
San Diego loyalty
09:30
Phoenix Rising FC
?-?
New York Red Bulls B
Lịch bóng đá Iran
21:30
Aluminium Arak
?-?
Malavan
21:30
Nassaji Mazandaran
?-?
Naft Masjed Soleyman FC
22:00
Gol Gohar FC
?-?
Esteghlal Tehran
22:30
Zob Ahan
?-?
Peykan
22:30
Foolad Khozestan
?-?
Mes krman
Lịch bóng đá Ryman League
21:00
Bowers Pitsea
?-?
Horsham
21:00
Canvey Island
?-?
Bognor Regis Town
21:00
Aveley
?-?
Margate
21:00
Bishop's Stortford
?-?
Wingate Finchley
Lịch bóng đá Rwanda
20:00
Marines FC
?-?
Rayon Sports FC
20:00
Mukura Victory Sports
?-?
Gorilla FC
20:00
Kiyovu FC
?-?
Sunrise FC
20:00
Police(RWA)
?-?
Gasogi Utd
Lịch bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
21:00
Medkila (w)
?-?
KIL/Hemne (w)
Lịch bóng đá Hạng Nhất Kosovo
18:00
KF 2 Korriku
?-?
KF Flamurtari Pristina(KOS)
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovakia
20:00
Sokol Dolna Zdana
?-?
Slovan Bratislava B
20:00
Humenne
?-?
Slavoj Trebisov
20:00
KFC Komarno
?-?
MSK Puchov
20:00
Povazska Bystrica
?-?
Lachabadisilahua
20:00
Tatran Presov
?-?
TJ Spartak Myjava
22:59
FK Kosice
?-?
MFK Dubnica nad Vahom
Lịch bóng đá Đảo Faroe
01:00
B36 Torshavn II
?-?
B71 Sandur
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca Women
01:00
Fluminense RJ (w)
?-?
Duque de Caxias (w)
01:00
Cabofriense (w)
?-?
Perolas Negras (W)
Lịch bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Athletico Olympic
?-?
Top Junior
20:00
Vitalo
?-?
Flambeau du Centre
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
21:00
Dorking
?-?
Dagenham Redbridge
21:00
Halifax Town
?-?
Woking
21:00
Gateshead
?-?
Eastleigh
21:00
Notts County
?-?
Altrincham
21:00
Oldham Athletic
?-?
Wrexham
21:00
Solihull Moors
?-?
Bromley
21:00
Aldershot Town
?-?
Wealdstone FC
21:00
Southend United
?-?
Yeovil Town
21:00
Barnet
?-?
York City
21:00
Torquay United
?-?
Scunthorpe United
21:00
Chesterfield
?-?
Maidenhead United
23:20
Boreham Wood
?-?
Maidstone United
Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
?-?
Ittifaq Marrakech
22:59
Itihad Z. Khemisset
?-?
Renaissance Zmamra
22:59
Raja de Beni Mellal
?-?
Olympique Dcheira
Lịch bóng đá Giải trẻ Ả Rập Xê Út
19:15
Al-Ettifaq (Youth)
?-?
Al-Qadasiya (Youth)
19:20
Al-Fath (Youth)
?-?
Arar (Youth)
19:20
Hajer (Youth)
?-?
Al Khaleej Youths
19:30
Al-Shabab (Youth)
?-?
Al-Ittihad (Youth)
19:30
Al-Nasr (Youth)
?-?
Al Wehda (Youth)
20:00
Al-Ansar Youths
?-?
Ohud Medina Youths
20:00
Al Ahli Jeddah (Youth)
?-?
Al Raed U20
Lịch bóng đá hạng Hai Ecuador
22:45
CD El Nacional
?-?
CD Independiente Juniors
01:00
Manta FC
?-?
Guayaquil SC
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
21:00
Caledonian Braves
?-?
East Kilbride
21:00
Cumbernauld Colts
?-?
Stirling University
21:00
Cowdenbeath
?-?
East Stirlingshire
21:00
Gala Fairydean
?-?
Celtic B
21:00
Gretna
?-?
Tranent Juniors
21:00
Spartans
?-?
Dalbeattie Star
21:00
Edinburgh University FC
?-?
Broomhill FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bhutan
19:00
Thimphu City
?-?
Ugyen Academy
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
19:30
Saint Quentin
?-?
AS Furiani Agliani
21:00
Poissy As
?-?
Guingamp B
22:00
GOAL FC
?-?
Andrezieux
22:00
Stade Reims II
?-?
Metz B
22:00
Rennes II
?-?
St Pryve St Hilaire
22:59
Beauvais
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
22:59
CHAMALIERES
?-?
Bourges
22:59
Blois
?-?
Caen II
22:59
Chartres FC
?-?
Chambly FC
22:59
Maccabi Paris
?-?
Racing Club de France
22:59
Granville
?-?
Vannes
22:59
Besancon
?-?
Sainte Genevieve Sports
22:59
Evian Thonon Gaillard
?-?
Louhans-Cuiseaux
22:59
Canet Roussillon
?-?
Lyon Duchere
22:59
Creteil
?-?
St. Maur Lusi
22:59
Frejus St-Raphael
?-?
Sete FC
22:59
Saumur OL
?-?
Romorantin
22:59
Haguenau
?-?
ASM Belfortaine
22:59
Vierzon
?-?
FC Nantes B
22:59
Marignane Gignac
?-?
Aubagne
22:59
Saint-Priest
?-?
Hyeres
22:59
FC Rouen
?-?
Saint Malo
22:59
ES Wasquehal
?-?
Epinal
22:59
Toulon
?-?
Jura Sud Foot
23:30
Fleury Merogis U.S.
?-?
Colmar
23:30
Yzeure AS
?-?
Lorient B
00:00
Olympique Ales
?-?
GRACES
00:00
Stade Bordelais
?-?
Angers II
01:00
Lyonnais II
?-?
Auxerre B
Lịch bóng đá Giải Danh dự Aruba
05:30
SV Caravel
?-?
SV Dakota
07:30
Racing Club Aruba
?-?
SV Deportivo Nacional
Lịch bóng đá Albania
20:00
Egnatia
?-?
Kastrioti Kruje
20:00
KF Laci
?-?
KS Perparimi Kukesi
Lịch bóng đá Hạng 2 Áo
19:30
Trenkwalder Admira Wacker
?-?
FC Liefering
19:30
Grazer AK
?-?
Sturm Graz (Youth)
19:30
Rapid Vienna (Youth)
?-?
Lafnitz
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
01:00
Sporting Hasselt
?-?
KFC Lille
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland
22:59
Hafnarfjordur
?-?
Vikingur Reykjavik
Lịch bóng đá Hạng B giải trẻ Y
16:00
Virtus Entella U20
?-?
Cosenza Calcio Youth
16:05
Reggina U19
?-?
Perugia Youth
19:00
Monopoli Youth
?-?
Spezia U20
19:00
Genoa Youth
?-?
Cittadella U20
20:00
Parma U20
?-?
AlbinoLeffe Youth
20:00
Pordenone Youth
?-?
Padova U19
20:00
Reggiana U20
?-?
Alessandria Youth
20:00
Sha LAN U19
?-?
Lazio U20
20:00
Venezia F.C. Youth
?-?
FeralpiSalo Youth
20:00
Brescia U20
?-?
US Cremonese U20
20:00
Como U20
?-?
Spal U19
20:00
Ternana u20
?-?
Pisa U19
20:00
Viterbese Castrense Youth
?-?
Benevento (Youth)
20:00
Ascoli Youth
?-?
Crotone U19
20:00
S.S.D. Monza 1912 Youth
?-?
Vicenza U20
20:00
Imolese Calcio Youth
?-?
Pescara Youth
Lịch bóng đá Đan Mạch nữ
19:00
Nordsjaelland (w)
?-?
AGF Kvindefodbold APS (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
20:00
Hamrun Spartans
?-?
Floriana F.C.
20:00
Mosta FC
?-?
Sirens
22:15
Santa Lucia
?-?
Gudja United
22:15
Zebbug Rangers
?-?
Marsaxlokk FC
Lịch bóng đá U19 Uruguay
19:00
Danubio U19
?-?
Nacional De Football U19
19:00
Defensor Sporting U19
?-?
Boston River U19
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
00:00
Unam Pumas (w)
?-?
Leon (W)
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp
21:00
AO Ipato
?-?
Panelefsiniakos
21:00
Almopos Arideas
?-?
Makedonikos
Lịch bóng đá Cúp Rio Brazil
01:00
Goncalense
?-?
Portuguesa RJ
01:00
Americano RJ
?-?
Volta Redonda
Lịch bóng đá Hạng nhất Bosnia
20:30
FK Krupa
?-?
Laktasi
20:30
NK Gradina Srebrenik
?-?
Zvijezda Gradacac
20:30
FK Zvijezda 09
?-?
Drina Zvornik
20:30
FK Gorazde
?-?
NK Vis Simm-Bau
20:30
Bratstvo Gracanica
?-?
NK Travnik
20:30
FK Rudar Kakanj
?-?
Stupcanica Olovo
20:30
NK Tomislav
?-?
Radnicki Lukavac
20:30
FK Podrinje
?-?
Ljubic Prnjavor
20:30
GOSK Gabela
?-?
Mladost Doboj Kakanj
Lịch bóng đá Mexico U20
21:00
Monterrey U20
?-?
Pachuca U20
21:00
Atlas U20
?-?
Necaxa U20
21:00
San Luis U20
?-?
Tigres UANL U20
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
?-?
Chivas Guadalajara U20
Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
20:30
Jadran LP
?-?
NK Zagorec Krapina
20:30
NK Belisce
?-?
Trnje
Lịch bóng đá Nữ Chile
03:00
CCD Fernandez Vial (w)
?-?
Universidad de Chile (w)
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
01:30
UAI Urquiza
?-?
Canuelas FC
Lịch bóng đá Nữ Gaucho Brazil
01:00
EC Juventude (W)
?-?
Oriente (w)
Lịch bóng đá Latvita
17:00
Tukums-2000
?-?
FK Auda Riga
19:00
Rigas Futbola skola
?-?
Metta/LU Riga
20:00
FK Liepaja
?-?
FK Spartaks Jurmala
Lịch bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
21:00
Annagh United
?-?
HW Welders
21:00
Ards FC
?-?
Dergview FC
21:00
Ballyclare Comrades
?-?
Warrenpoint Town
21:00
Dundela
?-?
Newington
21:00
Knockbreda
?-?
Ballinamallard United
21:00
Loughgall FC
?-?
Institute FC
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
05:00
Gotham FC (W)
?-?
Portland Thorns FC (w)
06:00
Washington Spirit (w)
?-?
Houston Dash (w)
06:30
Racing Louisville (W)
?-?
Kansas City NWSL (W)
09:00
OL Reign Reign (w)
?-?
Orlando Pride (w)
Lịch bóng đá Hạng C Israel
01:00
Hapoel Ganei Tikva
?-?
Hapoel Azor
01:00
FC Tzeirey Tamra
?-?
Hapoel Ironi Karmiel
Lịch bóng đá Trẻ Israel
16:00
Hapoel Haifa U19
?-?
Hapoel Beer Sheva U19
19:50
Hapoel Ramat Gan U19
?-?
Hapoel Hadera U19
20:15
Maccabi Netanya U19
?-?
Maccabi Haifa U19
20:40
Maccabi Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
20:45
Hapoel Raanana Roei U19
?-?
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Bồ Đào Nha
17:00
Benfica C.Branco
?-?
SC Farense
20:00
Varzim
?-?
Feirense
21:00
Sanjoanense
?-?
Marialvas
21:00
Oliveira Hospital
?-?
Estrela da Amadora
21:00
GD Joane
?-?
Belenenses
21:00
Agueda
?-?
Pevidem SC
21:00
Uniao Leiria
?-?
Montalegre
22:00
Arronches e Benfica
?-?
Vianense
22:45
CF Os Belenenses
?-?
SCU Torreense
Lịch bóng đá Cúp Qatar
23:15
Al-Wakra
?-?
Al-Sailiya
23:15
Umm Salal
?-?
Al-Sadd
23:15
Al-Ahli Doha
?-?
Qatar SC
Lịch bóng đá Copa Sudamericana
03:00
Sao Paulo
?-?
Independiente Jose Teran
Lịch bóng đá Hạng 2 Israel
01:15
Hapoel Qalansawe
?-?
Maccabi Nujeidat Ahmed
01:15
SC Maccabi Ashdod
?-?
Maccabi Herzliya
Lịch bóng đá Australia Darwin
17:30
Mindil Aces
?-?
Hellenic AC
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
04:00
CSD Municipal
?-?
CD Achuapa
07:00
Deportivo Mixco
?-?
Malacateco
09:00
Xelaju MC
?-?
Antigua GFC
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva
21:00
FK Transinvest
?-?
FK Viltis Vilnius
Lịch bóng đá U19 Đan Mạch
17:30
BrondbyU19
?-?
Aalborg BK U19
18:00
Silkeborg U19
?-?
Aarhus AGF U19
18:00
Midtjylland U19
?-?
Esbjerg U19
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
Greenville Triumph
?-?
FC Tucson
06:00
North Carolina
?-?
Omaha
06:30
Tormenta FC
?-?
Richmond Kickers
06:30
Chattanooga Red Wolves
?-?
Charlotte Independence
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Northern Colorado
Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
19:00
Vendsyssel
?-?
Helsingor
20:00
Nykobing FC
?-?
Sonderjyske
Lịch bóng đá Hạng Nhất Síp
22:59
Apollon Limassol FC
?-?
AEP Paphos
22:59
Doxa Katokopias
?-?
Omonia Nicosia FC
00:00
AEK Larnaca
?-?
Anorthosis Famagusta FC
Lịch bóng đá Cúp FYR Macedonia
20:00
KF Arsimi
?-?
Borec Veles
20:00
Belasica Strumica
?-?
KF Besa Doberdoll
20:00
Pelister Bitola
?-?
Voska Sport
20:00
FK Sloga 1934 Vinica
?-?
FK Rinija Gostivar
20:00
FK Teteks Tetovo
?-?
Kamenica-Sasa
20:00
FC Vardar Skopje
?-?
Lokomotiva Skopje
Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:59
AS Sonabel
?-?
AS Police Ouagadougou
22:59
Majestic FC
?-?
Vitesse Delft
Lịch bóng đá India Delhi League Women
17:30
Garhwal (W)
?-?
Royal Rangers FC (W)
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
03:00
Futbol Consultants Moravia
?-?
FC Aserri
03:00
Municipal Liberia
?-?
AD Cofutpa
04:00
CS Uruguay De Coronado
?-?
Santa Ana
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
05:45
9 de Octubre
?-?
Liga Dep. Universitaria Quito
08:00
Mushuc Runa
?-?
Club Sport Emelec
Lịch bóng đá Hạng nhất Nữ Croatia
21:00
ZNK Split (w)
?-?
ZNK Osijek (w)
Lịch bóng đá Trẻ Ba Lan
16:00
Wisla Krakow (Youth)
?-?
Arka Gdynia (Youth)
17:00
Pogon Szczecin(Youth)
?-?
Rakow Czestochowa (Youth)
17:00
Zaglebie Lubin (Youth)
?-?
Cracovia Krakow (Youth)
17:00
Korona Kielce U19
?-?
Lech Poznan (Youth)
18:30
Jagiellonia Bialystok (Youth)
?-?
Polonia Warszawa (Youth)
19:00
Legia Warszawa (Youth)
?-?
Slask Wroclaw U21
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:00
CF Intercity
?-?
UE Cornella
22:00
Merida AD
?-?
Pontevedra
22:00
Unionistas de Salamanca
?-?
CF Rayo Majadahonda
22:59
UD Logrones
?-?
Sabadell
00:00
Fuenlabrada
?-?
CD Linares Deportivo
00:00
Real Murcia
?-?
SD Logrones
01:00
Badajoz
?-?
Racing de Ferrol
Lịch bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
?-?
FC Slutsk Reserves
17:30
FC Gomel Reserves
?-?
FC Vitebsk Reserves
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Séc
15:30
Dukla Prague (w)
?-?
FC Viktoria Plzen (w)
15:30
FC Viktoria Plzen (w)
?-?
Dukla Prague (w)
18:00
Slovan Liberec (w)
?-?
Horni Herspice (w)
18:00
Banik Ostrava (w)
?-?
Slavia Praha (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
15:00
Canberra FC
?-?
Monaro Panthers
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
21:00
CD Beti Onak
?-?
CD Cortes
21:15
SD Torina
?-?
Castro
21:30
CD Ardoi Draw
?-?
Valle de Egues
21:30
Avance Ezcabarte
?-?
CD Subiza
21:30
CD Huarte
?-?
Lagunak
21:30
CD Manacor
?-?
CE Mercadal
21:30
Santanyi
?-?
Inter Manacor
21:30
CD Oberena
?-?
CD Cantolagua
21:30
CD Touring
?-?
SD San Ignacio
21:45
Ponferradina B
?-?
Palencia
22:00
Aurrera de Vitoria
?-?
Pasaia KE
22:00
PE Sant Jordi
?-?
Constancia
22:00
Solares
?-?
SD Revilla
22:00
Atzeneta UE
?-?
Patacona
22:00
Urduliz FT
?-?
CD Lagun Onak
22:00
Atletico Astorga
?-?
UD Santa Marta
22:00
U.M. Escobedo
?-?
Atletico Albericia
22:00
Samano
?-?
UC Cartes
22:00
Anaitasuna
?-?
Aurrera Ondarroa
22:00
UDC Txantrea KKE
?-?
Alesves
22:15
Numancia B
?-?
CD La Virgen Del Camino
22:30
UD Collerense
?-?
Llosetense
22:30
CD Santa Ursula
?-?
UD Tamaraceite
22:45
UCD Burlades
?-?
Pamplona
22:45
SD Deusto
?-?
CD Vitoria(SPA)
22:59
Manchego Ciudad
?-?
Quintanar Del Rey
22:59
AD Cartaya
?-?
Lucena CF
22:59
Arucas CF
?-?
CD Union Sur Yaiza
22:59
UD Ibarra
?-?
Panaderia Pulido
22:59
Villa Santa Brigida
?-?
Tenerife B
22:59
CD Bullense
?-?
Ciudad de Murcia
22:59
Bollullos CF
?-?
Ceuta B
22:59
UD Poblense
?-?
Andratks
22:59
Cultural de Durango
?-?
Portugalete
23:30
CD Estradense
?-?
Deportivo La Coruna B
00:00
Huetor Tajar
?-?
Atletico Porcuna CF
00:00
Caudal
?-?
UD Llanera
00:30
Rapido de Bouzas
?-?
CD Barco
Lịch bóng đá Nữ Belarus
17:30
Energetik-BGU Minsk (w)
?-?
FK Minsk (w)
19:30
Dnepr Mogilev (w)
?-?
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
18:00
Ekranas Panevezys
?-?
FK Neptunas Klaipeda
19:00
Garr and Ava
?-?
Babrungas
19:00
Lietava Jonava
?-?
Dziugas Telsiai
21:00
Hegelmann Litauen
?-?
Siauliai
21:00
Banga Gargzdai
?-?
FK Zalgiris Vilnius
Lịch bóng đá Liberia First Division
22:30
Freeport
?-?
BEA Mountain FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovakia
19:00
Partizan Bardejov
?-?
Slavia TU Kosice
20:00
MFK Vranov nad Topou
?-?
FTC Filakovo
20:00
Namestovo
?-?
FK Svidnik
20:00
Spisska Nova Ves
?-?
Slovan Giraltovce
20:00
FK Nove Zamky
?-?
OK castkovce
20:00
Fomat Martin
?-?
SKF Sered
20:00
Malzenice
?-?
Inter Bratislava
20:00
TJ Banik Kalinovo
?-?
Lipany
20:00
Slovan Duslo Sala
?-?
Nove Mesto
Lịch bóng đá Cúp UFL Philippines
15:00
Azkals Development Team
?-?
Kaya FC
15:00
United City FC
?-?
FC Meralco Manila
Lịch bóng đá Wales FAW nam
20:30
Buckley Town
?-?
Guilsfield
20:30
Colwyn Bay
?-?
Prestatyn Town FC
20:30
Conwy Utd
?-?
Gresford
20:30
Newi Cefn Druids
?-?
Llanidloes Town
20:30
Barry Town United
?-?
Taffs Well
20:30
Holyhead
?-?
Mold Alexandra
20:30
Cambrian Clydach
?-?
Pontardawe Town
20:30
Holywell
?-?
Penrhyncoch
20:30
Carmarthen
?-?
Afan Lido
20:30
Llantwit Major
?-?
Ynyshir Albions
20:30
Trefelin
?-?
Cwmbran Celtic
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
17:00
Ytterhogdal IK
?-?
Storfors AIK
17:30
Hudiksvalls ABK
?-?
FC Gute
18:00
Assyriska BK
?-?
Hoganas BK
18:00
IF Algarna
?-?
Kiruna FF
18:00
Ahlafors IF
?-?
Stenungsunds IF
18:30
Savedalens IF
?-?
Tolo IF
18:30
Ullared
?-?
Hittarps IK
19:00
Skiljebo SK
?-?
Kungsangens IF
19:00
Ariana
?-?
IFK Berga
19:00
IFK Hassleholm
?-?
Hogsby IK
19:00
Husqvarna
?-?
BK Astrio
19:00
Enskede IK
?-?
Assyriska United IK
19:00
Nosaby IF
?-?
Osterlen FF
19:00
Bodens BK
?-?
Bergnasets AIK
19:00
Friska Viljor FC
?-?
Sund IF
19:00
Skelleftea FF
?-?
Umea FC Academy
19:00
Huddinge IF
?-?
IFK Lidingo FK
19:00
Smedby AIS
?-?
Syrianska FC
19:00
Karlslunds IF HFK
?-?
Nordvarmland FF
19:00
Kumla
?-?
Lidkopings FK
20:00
Sandviks IK
?-?
IFK Ostersunds
20:00
Herrestads AIF
?-?
IK Gauthiod
20:00
Forsbacka IK
?-?
IFK Stocksund
20:00
Rappe GOIF
?-?
Eslovs BK
20:00
IFK Lulea
?-?
Gottne IF
21:00
Nykopings BIS
?-?
Syrianska Eskilstuna IF
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Thuỵ Sĩ
21:00
FC Luzern (w)
?-?
Yverdon (w)
22:59
Basel (w)
?-?
Servette (w)
Lịch bóng đá Jordan
22:00
Al Wihdat Amman
?-?
AL Salt
00:30
Al Faisaly
?-?
Al Hussein Irbid
Lịch bóng đá Hạng 2 Potiguar Brazil
03:00
Mossoro
?-?
Baraunas
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
21:00
Alcorcon B
?-?
AD Union Adarve
21:00
RCD Espanyol B
?-?
Ibiza Islas Pitiusas
21:30
Real Oviedo B
?-?
Ourense CF
22:00
Leganes B
?-?
Don Benito
22:00
SD Beasain
?-?
CA Cirbonero
22:30
Atletico Saguntino
?-?
CF Badalona
22:59
Valencia CF Mestalla
?-?
Real Zaragoza B
00:00
Rio Sports
?-?
Alaves B
01:00
CD Arnedo
?-?
AD San Juan
Lịch bóng đá Hạng 2 Síp
20:00
Anagennisi FC Deryneia
?-?
MEAP Nisou
20:00
Peyia 2014
?-?
PAEEK
20:00
Ermis Aradippou
?-?
AE Zakakiou
20:00
Dignis Yepsonas
?-?
Agia Napa
Lịch bóng đá J-League Division 1
11:00
Angeviolet Hiroshima (w)
?-?
Yokohama FC Seagulls (w)
11:00
Ehime FC (w)
?-?
Gunma FC White Star (w)
11:00
AS Harima ALBION (w)
?-?
NGU Nagoya (w)
12:00
IGA Kunoichi (w)
?-?
Setagaya Sfida (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
20:00
FC Sion U21
?-?
Chenois
21:00
Koniz
?-?
FC Black Stars Basel
21:00
USV Eschen Mauren
?-?
FC Winterthur U21
21:00
Freienbach
?-?
Kreuzlingen
21:00
FC Gossau
?-?
SV Hongg
21:00
Wohlen
?-?
FC Emmenbrucke
21:00
Neuchatel Xamax FCS U21
?-?
solothurn
21:00
FC Linth 04
?-?
Grasshoppers U21
21:00
FC Wettswil Bonstetten
?-?
Weesen
21:00
SC Cham
?-?
FC Rapperswil-Jona
21:00
Young Boys U21
?-?
Zurich B team
21:00
Baden
?-?
Etoile Carouge
22:00
Concordia Lausanne
?-?
Portalban/Gletterens
22:00
Meyrin
?-?
FC Naters
22:00
US Terre Sainte
?-?
Vevey Sports
22:00
Lugano U21
?-?
FC Tuggen
22:00
FC Paradiso
?-?
Uzi
22:00
Monthey
?-?
Echallens
22:00
Stade Nyonnais
?-?
Chiasso
22:00
Bulle
?-?
YF Juventus Zurich
22:30
Kriens
?-?
Bavois
00:00
Grand Saconnex
?-?
FC Martigny Sports
00:00
FC Thun U21
?-?
Concordia
Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan
19:00
JaPS
?-?
Jaro
19:00
PIF Parainen
?-?
SJK Akatemia
20:00
PK-35 Vantaa
?-?
Gnistan Helsinki
Lịch bóng đá Honduras
04:15
Marathon
?-?
Honduras Progreso
08:00
CD Motagua
?-?
Real Espana
08:30
CD Victoria
?-?
CD Olimpia
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
18:30
Gareji Sagarejo
?-?
FC Metalurgi Rustavi
21:00
FC Shukura Kobuleti
?-?
WIT Georgia Tbilisi
22:00
FC Merani Tbilisi
?-?
Spaeri FC
Lịch bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
19:00
SV Frisia 03
?-?
TSV Bordesholm
19:00
TSV Pansdorf
?-?
Oldenburger SV
19:00
FC Kilia Kiel
?-?
Weiche Flensburg 08 II
20:30
SV Todesfelde
?-?
Union Neumunster
22:00
Inter Turkspor Kiel
?-?
Dornbreite Lubeck
Lịch bóng đá Nữ Bulgaria
19:00
Pirin Blagoevgrad (w)
?-?
FC NSA Sofia (w)
Lịch bóng đá Cúp QG Mali
22:59
Djoliba
?-?
Real Bamako
Lịch bóng đá U19 Pháp
19:30
Ajaccio U19
?-?
Istres U19
20:00
Montpellier U19
?-?
Marseille U19
Lịch bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út
19:20
AL-jeel
?-?
Al-Suqoor(KSA)
19:20
Al Nairyah
?-?
Al Najma(KSA)
19:35
Al-Zlfe
?-?
Al-Sharq
19:45
Bisha FC
?-?
Al Shuaib
19:50
Al-Rayyan
?-?
Al-Ansar
19:55
Wajj
?-?
Al-Washm
22:10
Al-Rawdhah
?-?
Al Safa(KSA)
23:25
Al-Kawkab
?-?
Sajer FC
Lịch bóng đá U19 Hy Lạp
15:00
AEK Athens U19
?-?
Ionikos U19
15:00
Olympiakos Piraeus U19
?-?
Atromitos U19
16:00
PAS Giannina U19
?-?
Panaitolikos U19
18:00
Asteras Tripolis U19
?-?
OFI Crete U19
Lịch bóng đá Cúp Châu Phi
01:00
Mauritania U17
?-?
Sierra Leone U17
04:00
Cape Verde Islands U17
?-?
Senegal U17
Lịch bóng đá VĐQG Ireland
20:00
Shelbourne (w)
?-?
Cork City (w)
20:00
Galway LFC (w)
?-?
DLR Waves (w)
22:50
Yalong City (w)
?-?
Wexford Youths (w)
22:59
Peamount Utd (w)
?-?
Bohemians Dublin (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
18:30
Turan Tovuz
?-?
Zira FK
21:00
Qarabag
?-?
FC Neftci Baku
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
21:00
Brusque FC
?-?
Criciuma
04:30
Ituano SP
?-?
CRB AL
Lịch bóng đá Denmark 2 Division Women
16:30
Olstykke (w)
?-?
HB Koge II (W)
Lịch bóng đá U20 Algeria
16:00
JS Bordj Menaiel U21
?-?
AS Khroub U21
16:00
CA Batna U21
?-?
ES Sour Ghozlane U21
16:00
NRB Teleghma U21
?-?
IRB Ouargla U21
16:00
USM Annaba U21
?-?
IB Khemis El Khechna U21
16:00
USM El Harrach U21
?-?
MC EI Eulma U21
16:00
AS Ain Mlila U21
?-?
US Chaouia U21
Lịch bóng đá Montenegro
20:00
FK Rudar Pljevlja
?-?
Jezero Plav
20:00
FK Sutjeska Niksic
?-?
Jedinstvo Bijelo Polje
21:00
OFK Petrovac
?-?
Arsenal Tivat
21:00
Decic Tuzi
?-?
Mornar
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
18:30
FC Kitzbuhel
?-?
SVG Reichenau
19:00
SC Golling
?-?
FC Pinzgau Saalfelden
21:00
SV Austria Salzburg
?-?
St. Johann
21:00
Bischofshofen
?-?
USK Anif
21:00
SV Grodig
?-?
SV Wals-Grunau
21:00
Kufstein
?-?
SV Fugen
21:00
OTSU Hallein
?-?
SV Kuchl
21:00
SC Imst
?-?
SC Schwaz
21:00
SC Bregenz
?-?
Sc Rothis
21:00
VfB Hohenems
?-?
FC Lauterach
21:30
SV Stripfing Weiden
?-?
ASK-BSC Bruck Leitha
21:30
SR Donaufeld Wien
?-?
SV Leobendorf
21:30
SV Stripfing Weiden
?-?
Brook thunders
21:30
SR Donaufeld Wien
?-?
SV Leobendorf
22:00
FC Brauerei Egg
?-?
Admira Dornbirn
00:00
USV RB Weindorf St.Anna
?-?
Leoben
Lịch bóng đá Cuba
03:00
Camaguey
?-?
La Habana
03:00
Guantanamo FC
?-?
Santiago de Cuba
03:00
Villa Clara
?-?
Las Tunas
Lịch bóng đá Đài Loan nữ
15:00
Hualien (w)
?-?
Taipei Xiongzan (w)
Lịch bóng đá Italia Primavera
16:00
Inter Milan U20
?-?
Atalanta U20
16:00
Cagliari U19
?-?
Napoli Youth
18:00
Torino U20
?-?
Juventus U20
20:00
Sampdoria Youth
?-?
Frosinone U20
20:00
Cesena U20
?-?
Sassuolo U20
Lịch bóng đá U19 Slovakia
15:00
FC Vion Zlate Moravce U19
?-?
Dukla Banska Bystrica U19
16:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
?-?
SCP RuzomberokU19
16:00
FK Pohronie U19
?-?
FC Petrzalka U19
16:00
FK Poprad U19
?-?
MFK Zemplin Michalovce U19
16:00
Spartak Trnava U19
?-?
Slovan Bratislava U19
16:00
MSK Zilina U19
?-?
DAC Dunajska Streda U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovenia
20:30
NK Posavje Krsko
?-?
Dobrovce
Lịch bóng đá Bắc Anh
21:00
Lancaster City
?-?
Belper Town
21:00
Stafford Rangers
?-?
Liversedge
21:00
Stalybridge Celtic
?-?
Morpeth Town
21:00
Warrington Town AFC
?-?
Radcliffe Borough
21:00
Atherton Collieries
?-?
Ashton United
21:00
Matlock Town
?-?
Nantwich Town
21:00
FC United of Manchester
?-?
Marine
21:00
Guiseley
?-?
Warrington Rylands
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
17:00
PK-37 Iisalmi
?-?
FC Jyvaskyla Blackbird
17:30
KoiPS
?-?
TuPS
18:00
Korsnas FF
?-?
Sporting Kristina
18:00
Kultsu Lappeenranta
?-?
Edustus IPS
19:00
PaiHa
?-?
MaPS Masku
19:00
Roi United
?-?
OPS-jp
19:00
Malmin Palloseura Helsinki
?-?
TiPS
19:00
HauPa
?-?
Tervarit-j
20:15
SAPA
?-?
EsPa
Lịch bóng đá Vô địch U19 Đức
16:00
St. Pauli U19
?-?
Energie Cottbus U19
16:00
Bayern Munchen U19
?-?
Hoffenheim U19
16:00
Bayer Leverkusen U19
?-?
VfL Bochum U19
16:00
Hannover 96 U19
?-?
Hansa Rostock U19
16:00
Hertha Berlin U19
?-?
Hertha Zehlendorf U19
16:00
FSV Mainz 05 U19
?-?
Eintracht Frankfurt U19
17:00
VfL Wolfsburg U19
?-?
MagdeburgU19
17:00
FC Heidenheim U19
?-?
Reutlingen U19
18:00
RB LeipzigU19
?-?
Berliner AK 07 U19
18:00
Augsburg U19
?-?
VfB Stuttgart U19
18:00
Borussia Dortmund U19
?-?
BonnerU19
18:00
Werder Bremen U19
?-?
Hamburger SV U19
18:00
SC Freiburg U19
?-?
FC Astoria Walldorf U19
18:00
VfB Hilden U19
?-?
Fortuna Dusseldorf U19
19:00
SV Darmstadt U19
?-?
Nurnberg U19
Lịch bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
16:00
Adana Demirspor U19
?-?
Istanbulspor U19
16:00
Antalyaspor U19
?-?
Yeni Malatyaspor U19
16:00
Hatayspor U19
?-?
Fatih Karagumruk U19
16:00
Umraniyespor U19
?-?
Boluspor U19
16:00
Manisa Belediyespor U19
?-?
Genclerbirligi U19
16:00
Altay Spor KulubuU19
?-?
Samsunspor U19
16:00
Bursaspor U19
?-?
Giresunspor U19
17:00
Kocaelispor U19
?-?
Eyupspor U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
22:00
C.S.D. Comunicaciones B
?-?
Deportivo Sanarate
02:30
Suchitepequez
?-?
Quiche FC
09:00
CD Zacapa
?-?
Juventud Pinulteca FC
Lịch bóng đá Giải trẻ Nam Phi
15:00
Golden Arrows Reserves
?-?
Royal AM Reserves
15:00
Sekhukhune United Reserves
?-?
Mamelodi Sundowns Reserves
17:30
Marumo Gallants Reserves
?-?
Kaizer Chiefs Reserves
Lịch bóng đá Algerian Ligue Professionnelle 2
22:00
Union Sportive Souf
?-?
Hamra Annaba
22:00
AS Ain Mlila
?-?
US Chaouia
22:00
CA Batna
?-?
ES Sour El Ghozlane
22:00
JS Bordj Menaiel
?-?
AS Khroub
22:00
NRB Teleghma
?-?
IRB Ouargla
22:00
USM EL HARRACH
?-?
MC El Eulma
22:00
USM Annaba
?-?
IB Khemis El Khechna
Lịch bóng đá Hạng 2 Đan Mạch nữ
18:00
Aalborg (w)
?-?
Boldklubben AF 1893 (w)
Lịch bóng đá Gibraltar
21:00
Mons Calpe SC
?-?
Lynx FC
23:30
Lincoln Red Imps FC
?-?
Manchester 62 FC
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
11:00
Run Mel Aomori